AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | เสมอ | มาดูร่า ยูไนเต็ด | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | เสมอ | มาดูร่า ยูไนเต็ด | |
| 28.10% | 40.61% | 31.29% | 71.9% | 59.39% | 68.71% | |
| 71.89% | 59.33% | 68.78% | 71.89% | 59.33% | 68.78% | |
| 36.67% | 30.00% | 33.33% | 73.33% | 60% | 66.67% | |
| 63.41% | 69.51% | 67.07% | 73.17% | 60.98% | 65.85% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
0.71 0.91 |
|
1.05 0.93 |
2.22 2.42 |
3.07 3.22 |
2.66 2.51 |
| Macauslot |
เปิด ก่อน |
0.75 0.80 |
|
0.95 0.90 |
2.20 2.20 |
3.18 3.18 |
2.45 2.45 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.81 1.03 |
|
1.01 0.85 |
2.35 2.50 |
3.40 3.60 |
2.61 2.36 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
2.20 2.40 |
3.30 3.30 |
2.75 2.50 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
1.00 0.90 |
0/0.5 |
0.80 0.90 |
2.20 2.45 |
3.20 3.30 |
2.80 2.50 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.77 0.94 |
|
1.06 0.94 |
2.35 2.44 |
3.20 3.30 |
2.80 2.50 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
1.04 0.89 |
0/0.5 |
0.78 0.90 |
2.30 2.50 |
3.30 3.40 |
2.80 2.50 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.71 0.87 |
|
1.05 0.97 |
2.22 2.40 |
3.30 3.45 |
2.74 2.42 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.71 0.91 |
|
1.05 0.93 |
2.22 2.41 |
3.30 3.40 |
2.74 2.44 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.81 0.81 |
0.50 |
0.71 0.83 |
1.88 2.35 |
3.25 3.40 |
3.35 2.65 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
|
|
|
2.40 2.45 |
3.40 3.50 |
2.70 2.60 |
| [IDN ISL-7] บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 31 | 14 | 5 | 12 | 42 | 40 | 47 | 7 | 45.2% |
| ทีมเหย้า | 15 | 9 | 3 | 3 | 25 | 15 | 30 | 4 | 60.0% |
| ทีมเยือน | 16 | 5 | 2 | 9 | 17 | 25 | 17 | 11 | 31.3% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 13 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 31 | 14 | 7 | 10 | 21 | 20 | 49 | 5 | 45.2% |
| ทีมเหย้า | 15 | 8 | 3 | 4 | 10 | 6 | 27 | 6 | 53.3% |
| ทีมเยือน | 16 | 6 | 4 | 6 | 11 | 14 | 22 | 5 | 37.5% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 16.7% | |
| [IDN ISL-15] มาดูร่า ยูไนเต็ด | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 31 | 8 | 8 | 15 | 33 | 49 | 32 | 15 | 25.8% |
| ทีมเหย้า | 16 | 4 | 4 | 8 | 19 | 24 | 16 | 16 | 25.0% |
| ทีมเยือน | 15 | 4 | 4 | 7 | 14 | 25 | 16 | 13 | 26.7% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 31 | 10 | 14 | 7 | 16 | 18 | 44 | 8 | 32.3% |
| ทีมเหย้า | 16 | 6 | 6 | 4 | 9 | 7 | 24 | 8 | 37.5% |
| ทีมเยือน | 15 | 4 | 8 | 3 | 7 | 11 | 20 | 7 | 26.7% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 6 | 1 | 16 | 83.3% | |