AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| อคาเดมิโก วิเซอู ยู23 | เสมอ | ซานตา คลารา ยู23 | อคาเดมิโก วิเซอู ยู23 | เสมอ | ซานตา คลารา ยู23 | |
| 13.84% | 39.08% | 47.08% | 86.16% | 60.92% | 52.92% | |
| 86.46% | 61.57% | 51.97% | 86.46% | 61.57% | 51.97% | |
| 42.92% | 30.66% | 26.42% | 85.85% | 61.32% | 52.83% | |
| 56.66% | 68.7% | 74.64% | 86.68% | 62.59% | 50.73% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
0.96 0.81 |
1.00 1.00 |
0.82 0.99 |
1.49 1.43 |
3.60 3.83 |
4.50 5.20 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.80 0.96 |
1.00 1.00 |
0.90 0.86 |
1.47 1.53 |
4.15 4.05 |
5.00 4.55 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.48 1.53 |
4.20 4.00 |
5.25 4.80 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.83 0.87 |
1.00 1.00 |
0.98 0.92 |
1.50 1.53 |
4.10 4.00 |
5.00 4.75 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.81 0.80 |
1.00 1.00 |
0.97 0.98 |
1.46 1.53 |
4.10 4.00 |
5.40 5.00 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.84 0.89 |
1.00 1.00 |
0.97 0.92 |
1.50 1.50 |
4.10 4.10 |
5.75 5.50 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
1.02 0.94 |
1.00 1.00 |
0.78 0.86 |
1.60 1.56 |
3.90 4.05 |
4.20 4.35 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.98 0.96 |
1.00 1.00 |
0.82 0.88 |
1.60 1.56 |
3.90 3.75 |
4.20 4.70 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.69 0.84 |
1.00 1.00 |
0.88 0.80 |
1.48 1.54 |
4.10 4.10 |
4.90 4.90 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.47 1.53 |
4.20 4.00 |
5.75 5.00 |
| [Por U23-1] อคาเดมิโก วิเซอู ยู23 | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 14 | 7 | 5 | 2 | 29 | 16 | 26 | 1 | 50.0% |
| ทีมเหย้า | 7 | 4 | 2 | 1 | 17 | 7 | 14 | 2 | 57.1% |
| ทีมเยือน | 7 | 3 | 3 | 1 | 12 | 9 | 12 | 2 | 42.9% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 9 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 4 | 7 | 3 | 10 | 7 | 19 | 3 | 28.6% |
| ทีมเหย้า | 7 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 9 | 5 | 28.6% |
| ทีมเยือน | 7 | 2 | 4 | 1 | 5 | 2 | 10 | 3 | 28.6% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 3 | 7 | 16.7% | |
| [Por U23-2] ซานตา คลารา ยู23 | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 16 | 10 | 1 | 5 | 21 | 14 | 31 | 2 | 62.5% |
| ทีมเหย้า | 8 | 5 | 1 | 2 | 11 | 6 | 16 | 2 | 62.5% |
| ทีมเยือน | 8 | 5 | 0 | 3 | 10 | 8 | 15 | 3 | 62.5% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 4 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 5 | 7 | 4 | 8 | 8 | 22 | 4 | 31.3% |
| ทีมเหย้า | 8 | 3 | 4 | 1 | 4 | 2 | 13 | 1 | 37.5% |
| ทีมเยือน | 8 | 2 | 3 | 3 | 4 | 6 | 9 | 8 | 25.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% | |