AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| หนิงโป เอฟซี ยู 21 | เสมอ | นันทงจิยุน ยู21 | หนิงโป เอฟซี ยู 21 | เสมอ | นันทงจิยุน ยู21 | |
| 18.74% | 40.63% | 40.63% | 81.26% | 59.37% | 59.37% | |
| 80.18% | 57.62% | 62.2% | 80.18% | 57.62% | 62.2% | |
| 42.14% | 31.50% | 26.36% | 84.28% | 63% | 52.72% | |
| 60.01% | 68.7% | 71.29% | 79.98% | 62.6% | 57.42% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.60 |
3.50 |
4.20 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.88 0.92 |
0.75 1.00 |
0.93 0.87 |
1.73 1.55 |
3.75 3.60 |
3.75 5.25 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.86 0.86 |
0.75 0.75 |
0.84 0.84 |
1.73 1.69 |
3.70 3.70 |
3.30 3.50 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.98 |
1.00 |
0.71 |
1.53 |
3.60 |
4.60 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.99 |
0.75 |
0.77 |
1.74 |
3.25 |
3.70 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.95 |
0.75 |
0.81 |
1.60 |
3.40 |
4.35 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.75 1.75 |
3.80 3.80 |
3.80 3.80 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.58 |
4.00 |
4.80 |
| [CHA CSL U21-18] หนิงโป เอฟซี ยู 21 | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 18 | 25.0% |
| ทีมเหย้า | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 14 | 0.0% |
| ทีมเยือน | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 18 | 100.0% |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 25.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 7 | 50.0% |
| ทีมเหย้า | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 4 | 33.3% |
| ทีมเยือน | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 13 | 100.0% |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 50.0% | |
| [CHA CSL U21-12] นันทงจิยุน ยู21 | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 12 | 7 | 12 | 33.3% |
| ทีมเหย้า | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 6 | 0 | 20 | 0.0% |
| ทีมเยือน | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 6 | 7 | 5 | 50.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 12 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 20 | 0.0% |
| ทีมเหย้า | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 21 | 0.0% |
| ทีมเยือน | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 16 | 0.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 0.0% | |
| เวินโจว เอฟซี ยู 21 | 0-3 | ชิงเต่า เรด ไลออนส์ ยู21 |
| ยูนนาน ยู่คุน ยู21 | 0-3 | ซานซี ยูเนี่ยน ยู 21 |
| หนิงโป เอฟซี ยู 21 | 0-0 | นันทงจิยุน ยู21 |
| อู่ฮั่น สานเจิ้น ยู21 | 3-0 | โรงเรียนอี้หวู่ ชางเฉิง ยู 21 |
| เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง ยู21 | 6-0 | เทียนจิน ไกเซอร์ ยู 21 |
| ปักกิ่ง กั๋วอัน ยู21 | 1-0 | หลินอี อีหู่ ยู 21 |
| กวางตุ้ง กวางโจว พาวเวอร์ ยู 21 | 1-0 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ต ยู 21 |
| ชิงเต่า ยูธ ไอส์แลนด์ ยู 21 | 1-3 | ซานตง ไท่ซาน ยู 21 |
| เวินโจว หยินไค ยู 21 | 0-6 | เจ้อเจียง ยู21 |
| เหลียวหนิง เทียเรน ยู 21 | 1-3 | หูเป่ย อิสตาร์ ยู 21 |
| เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว ยู21 | 6-1 | กว่างโจว ร็อคโกล ยู 21 |
| เหอหนาน ยู21 | 1-1 | เทียนจิน จินเหมินหู่ ยู21 |
| สือเจียจวง กงฟู ยู21 | 0-0 | หลานโจว หลงหยวน แอธเลติกส์ ยู21 |