AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | เสมอ | ออร์เกร ยูไนเต็ด | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | เสมอ | ออร์เกร ยูไนเต็ด | |
| 11.94% | 38.95% | 49.11% | 88.06% | 61.05% | 50.89% | |
| 87.02% | 60.32% | 52.66% | 87.02% | 60.32% | 52.66% | |
| 44.19% | 31.06% | 24.75% | 88.38% | 62.12% | 49.49% | |
| 54.75% | 68.03% | 77.23% | 90.51% | 63.94% | 45.55% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
0.72 0.84 |
1.25 1.50 |
1.11 1.00 |
1.30 1.27 |
4.61 5.00 |
6.30 7.40 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.91 0.87 |
1.25 1.50 |
0.85 0.99 |
1.41 1.27 |
4.60 5.20 |
5.80 8.00 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.44 1.28 |
4.40 5.00 |
5.25 7.50 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.80 0.80 |
1.25 1.50 |
1.00 1.00 |
1.38 1.29 |
4.50 5.00 |
6.00 7.00 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.89 0.82 |
1.50 1.50 |
0.81 0.88 |
1.29 1.27 |
4.90 5.10 |
7.40 8.00 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.87 0.81 |
1.50 1.50 |
0.86 0.93 |
1.29 1.25 |
5.25 5.50 |
8.50 9.50 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
1.00 0.84 |
1.25 1.50 |
0.76 1.00 |
1.28 1.27 |
5.00 5.10 |
7.30 7.50 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
1.00 0.84 |
1.25 1.50 |
0.76 1.00 |
1.28 1.27 |
5.00 5.10 |
7.30 7.50 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.88 0.81 |
1.25 1.50 |
0.65 0.79 |
1.37 1.30 |
4.30 4.90 |
5.75 7.25 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.30 1.30 |
5.25 5.25 |
8.25 8.25 |
| [LAT D1-8] เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 11 | 3 | 3 | 5 | 10 | 17 | 12 | 8 | 27.3% |
| ทีมเหย้า | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 6 | 5 | 7 | 20.0% |
| ทีมเยือน | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 11 | 7 | 6 | 33.3% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 11 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 2 | 6 | 4 | 8 | 11 | 9 | 27.3% |
| ทีมเหย้า | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 3 | 6 | 6 | 40.0% |
| ทีมเยือน | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 8 | 16.7% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 33.3% | |
| [LAT D1-10] ออร์เกร ยูไนเต็ด | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 11 | 0 | 3 | 8 | 9 | 25 | 3 | 10 | 0.0% |
| ทีมเหย้า | 7 | 0 | 3 | 4 | 7 | 11 | 3 | 8 | 0.0% |
| ทีมเยือน | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 14 | 0 | 10 | 0.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 17 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 1 | 4 | 6 | 3 | 12 | 7 | 10 | 9.1% |
| ทีมเหย้า | 7 | 1 | 3 | 3 | 3 | 6 | 6 | 7 | 14.3% |
| ทีมเยือน | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 6 | 1 | 10 | 0.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% | |