AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| อัล ไฟซาลี | เสมอ | อัล แรมธ่า คลับ | อัล ไฟซาลี | เสมอ | อัล แรมธ่า คลับ | |
| 16.49% | 38.14% | 45.36% | 83.51% | 61.86% | 54.64% | |
| 83.84% | 61.62% | 54.55% | 83.84% | 61.62% | 54.55% | |
| 42.28% | 31.32% | 26.40% | 84.56% | 62.64% | 52.8% | |
| 56.97% | 66.92% | 76.12% | 86.07% | 66.17% | 47.76% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.80 0.80 |
0.75 0.75 |
0.90 1.02 |
1.61 1.58 |
3.70 3.85 |
4.40 4.45 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.60 1.57 |
3.70 3.75 |
4.40 4.60 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.80 0.78 |
0.75 1.00 |
1.00 1.03 |
1.60 1.45 |
3.80 4.00 |
4.50 5.75 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.78 0.77 |
0.75 0.75 |
1.00 1.02 |
1.57 1.58 |
3.80 3.70 |
4.80 4.80 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.40 1.53 |
3.40 3.25 |
5.25 4.20 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.92 1.04 |
1.00 1.00 |
0.92 0.80 |
1.58 1.58 |
3.75 3.75 |
4.65 4.65 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.92 1.04 |
1.00 1.00 |
0.92 0.80 |
1.52 1.58 |
3.95 3.75 |
4.80 4.65 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.64 0.71 |
0.75 1.00 |
0.90 0.90 |
1.56 1.44 |
3.70 4.00 |
4.40 6.00 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.60 1.60 |
3.75 3.80 |
4.90 5.00 |
| [JOR D1-2] อัล ไฟซาลี | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 27 | 17 | 5 | 5 | 52 | 25 | 56 | 2 | 63.0% |
| ทีมเหย้า | 13 | 10 | 1 | 2 | 27 | 14 | 31 | 3 | 76.9% |
| ทีมเยือน | 14 | 7 | 4 | 3 | 25 | 11 | 25 | 2 | 50.0% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 15 | 5 | 7 | 29 | 11 | 50 | 2 | 55.6% |
| ทีมเหย้า | 13 | 9 | 2 | 2 | 16 | 4 | 29 | 2 | 69.2% |
| ทีมเยือน | 14 | 6 | 3 | 5 | 13 | 7 | 21 | 3 | 42.9% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 2 | 13 | 66.7% | |
| [JOR D1-4] อัล แรมธ่า คลับ | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 27 | 13 | 9 | 5 | 40 | 26 | 48 | 4 | 48.1% |
| ทีมเหย้า | 14 | 7 | 5 | 2 | 22 | 11 | 26 | 4 | 50.0% |
| ทีมเยือน | 13 | 6 | 4 | 3 | 18 | 15 | 22 | 4 | 46.2% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 9 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 8 | 12 | 7 | 13 | 14 | 36 | 5 | 29.6% |
| ทีมเหย้า | 14 | 6 | 6 | 2 | 8 | 4 | 24 | 3 | 42.9% |
| ทีมเยือน | 13 | 2 | 6 | 5 | 5 | 10 | 12 | 10 | 15.4% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 6 | 8 | 33.3% | |
| อัล ไฟซาลี | vs | อัล แรมธ่า คลับ |